Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nếu tớ nói với cậu I LOVE YOU, cậu có nói lại như thế với tớ ko? nếu tớ khóc vì cậu, cậu có bik ko? nếu tớ sẽ đi 1 nơi thật xa, cậu kó nhớ tớ ko? và nếu tớ gửi tin nhắn này cho cậu để thay lời I LOVE YOU, cậu kó gửi lại cho tớ ko?? gửi tin nhắn này cho tấ

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Virgo Goat
Ngày Đăng Ký : 14/03/2011

Nếu tớ nói với cậu I LOVE YOU, cậu có nói lại như thế với tớ ko? nếu tớ khóc vì cậu, cậu có bik ko? nếu tớ sẽ đi 1 nơi thật xa, cậu kó nhớ tớ ko? và nếu tớ gửi tin nhắn này cho cậu để thay lời I LOVE YOU, cậu kó gửi lại cho tớ ko?? gửi tin nhắn này cho tấ Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu tớ nói với cậu I LOVE YOU, cậu có nói lại như thế với tớ ko? nếu tớ khóc vì cậu, cậu có bik ko? nếu tớ sẽ đi 1 nơi thật xa, cậu kó nhớ tớ ko? và nếu tớ gửi tin nhắn này cho cậu để thay lời I LOVE YOU, cậu kó gửi lại cho tớ ko?? gửi tin nhắn này cho tấ   Nếu tớ nói với cậu I LOVE YOU, cậu có nói lại như thế với tớ ko? nếu tớ khóc vì cậu, cậu có bik ko? nếu tớ sẽ đi 1 nơi thật xa, cậu kó nhớ tớ ko? và nếu tớ gửi tin nhắn này cho cậu để thay lời I LOVE YOU, cậu kó gửi lại cho tớ ko?? gửi tin nhắn này cho tấ I_icon_minitimeMon Nov 21, 2011 11:43 pm

Nếu tớ nói với cậu I LOVE YOU, cậu có nói lại như thế với tớ ko? nếu tớ khóc vì cậu, cậu có bik ko? nếu tớ sẽ đi 1 nơi thật xa, cậu kó nhớ tớ ko? và nếu tớ gửi tin nhắn này cho cậu để thay lời I LOVE YOU, cậu kó gửi lại cho tớ ko?? gửi tin nhắn này cho tất kả mọi ng` trong list kủa bạn. nhận lại 0-3: mình đáng ghét. 4-6: cậu khá dễ shương đó 7-10: mọi ng` yêu cậu nhiều : Chúc các ban cua tui mot mùa giáng sinh vui ve:•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,va` mot năm moi bình an •*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸., •*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.
https://untilyou.forumvi.com

Nếu tớ nói với cậu I LOVE YOU, cậu có nói lại như thế với tớ ko? nếu tớ khóc vì cậu, cậu có bik ko? nếu tớ sẽ đi 1 nơi thật xa, cậu kó nhớ tớ ko? và nếu tớ gửi tin nhắn này cho cậu để thay lời I LOVE YOU, cậu kó gửi lại cho tớ ko?? gửi tin nhắn này cho tấ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thay đổi con trỏ chuột
» cầu mong Gửi ông già Noel: Con biết ông có rất nhiều quà. Có lẽ con đã quá tham lam, nhưng ông ơi con cũng đã cầu Chúa như thế. Hãy tặng những người con yêu thương nụ cười khi họ cảm thấy đau buồn để họ không gục ngã, tặng họ một nghị lực để vượt qua lúc
» Ai đang đọc tin nhắn này là những người rất đặc biệt trong trái tim tôi! Vì thế, hãy tự hào rằng, mỗi sáng, khi bạn thức dậy, vẫn có tôi đang nghĩ đến bạn. Tự tin với chính mình rằng dù bạn ko cao thì vẫn có tôi đang ngước nhìn bạn! Bạn ơi, tôi đủ tự tin
» Tin nhắn SMS hay chúc mừng giáng sinh - Noel . Hãy cũng nhau gửi những lời chúc để Giáng Sinh thêm ấm!
» MERRY CHIRSTMAS